Wezesha viziwi kujikwamua kimaisha!

Wezesha viziwi kujikwamua kimaisha!

Reference No: 100200012


Wezesha viziwi kujikwamua kimaisha ni kampeni ambayo ina malengo ya kuwasaidia viziwi kupatia ujuzi na kuhakikisha ndoto zao zitatimizwa kazi za kujiajiri. dhumuni lake kubwa la kampeni hii ni kuchangia ununuzi wa vifaa vya kufanyia kazi na malighafi kwa ajili ya utengenezaji wa viatu vya kiasili na ushonaji nguo kwa namna ya kujifunza.stadi la biashara na maisha.

katika kufanikisha zoezi hili unaombwa kuchangia kuanzia kiasi cha shilingi mia mbili (sh 200/=) na kuendelea kutokana na uwezo wako.

Donated: 0 TZS
Goal: 5,100,000 TZS
0.00% Donated
Donation time is due
Supporters: 0

Recent Donations

Viboko Deaf Group

Social:   
  0769940977
   vdegarusha@gmail.com


Kuwawezesha viziwi kijamii na kiuchumi ili kupunguza hali ya umasikini.

Leaderboard