I LOVE UNIVERSITY

I LOVE UNIVERSITY

Kumb Na: 655284


Habari Watanzania Kwa Majina Naitwa Peter Ruben Suguni. (YATIMA) Muhitimu wa Kidato cha Sita Pius Mswekwa High School 2018 Mwanza Ukerewe. Nimeanzisha Kampeni hii Kwa Lengo la Kupata Kiasi cha Fedha Kuwezesha Mimi Kuendelea na Masomo ya Elimu ya Juu Pindi Matokeo yatakapo Toka. Nia yangu ni Kusomea masomo ya Uhandisi wa Majengo (Civil Engineering) na hapo baadae niweze kulitumikia Taifa Langu.

Asante nawasilisha kwenu.

Hakuna taarifa mpya kuhusu kampeni hii kwa sasa

Zimechangwa: 0 TZS
Lengo: 5,000,000 TZS
0.00% Imechangwa
Zimebaki Siku: 127
Wawezeshaji: 0

Michango ya hivi karibuni

Kuwa wa kwanza kuchangia

I LOVE UNIVERSITY

  0743328227
   romieravino26@gmail.com
  


Mchango wa Kuendelea na Masomo ya Elimu ya Juu.

Wanaoongoza

No learderboard at the moment, donate to be the first here.

Namna ya Kuchangia

Kwa Kutumia TIGO PESA

  • piga *150*01#
  • Chagua 4: Lipia Bili
  • Chagua 3: "Ingiza namba ya kampuni"
  • Ingiza namba ya kampuni 150150
  • Ingiza na. ya kumbukumbu 655284
  • Ingiza kiasi TZS
  • Ingiza nenosiri kukamilisha muamala

Kwa Kutumia VODACOM M-PESA

  • Piga *150*00#
  • Chagua 4: LIPA kwa M-Pesa
  • Chagua 4: "Weka namba ya kampuni"
  • Ingiza namba ya kampuni 150150
  • Ingiza na. ya kumbukumbu 655284
  • Ingiza kiasi TZS
  • Ingiza nenosiri kukamilisha muamala
Kwa Kutumia AIRTEL MONEY

  • Piga *150*60#
  • Chagua 5: Lipia Bili
  • Chagua 4: "Weka namba ya kampuni"
  • Ingiza namba ya kampuni 150150
  • Ingiza na. ya kumbukumbu 655284
  • Ingiza kiasi TZS
  • Ingiza nenosiri kukamilisha muamala

Zingatia: Baada ya kukamilisha mchango wako, utapokea UJUMBE mfupi wenye namba ya utambulisho wa mchango wako kutoka WEZESHAsasa. Tafadhali itunze namba hiyo kwani ni siri yako.