Send high school entrepreneurs to a pitch competition in United States

Send high school entrepreneurs to a pitch competition in United States

Kumb Na: 550055


We are a group of high school students in Tanzania from Outpeak a project that helps needy yet smart Girls in secondary school.

In Tanzania there are 1.5 million adolescents not in school right now due to different obstacles like inadequate scholastic materials, lack of sanitary pads and bus fare, which hinders girls from going to school thus increasing the risk of poverty and gender based violence in her future .

Our Solution:
we decided to empower smart yet poor girls who are in secondary level by creating a frundrasing platform ( www.outpeak.org ) to help them raise funds to support their basic needs. We incubate their small business project by providing seed income and mentorship so that they could financially uproot their families and themselves and not depend on donations.

Our Impact:
-So far we have supported 6 girls with scholastic materials for one year and we want to recruit second batch
-We have run two successful crowdfunding events and partnered with 2 different school to post our donation box and help their girls.
-We have won two seed income competitions and we are still implementing the project.

Our Why:
We decided to invest in girl education because a graduate is less likely to get HIV, have children that die under the age of 5 and will raise her community’s economy tremendously, and also it is the most undermined group that has a lot of potential and a promising future of the nation

Our Need:
We are humbly asking you to support us to raise money for airtfare and visa fees to travel to the Final competition in USA.
This year we had the opportunity to pitch in the Diamond challenge regional competition organised by the University of Dar es salaam, Tanzania and won the 1st Prize, As regional winners we are to compete in the final global competition which will be held at Delaware in USA from 11th April to 13th April to pitch and compete for $10,000 seed income.
http://www.shakila.co.tz/2018/03/05/diamond-challenge-in-tanzania/
http://diamondchallenge.org/

We need 7000$ which includes:

- $650 for each one’s visa
- $6350 for round-trip travel cost from Tanzania to Delaware - USA

Support us and give a Tanzania girl a chance to good education.

Kindly share with your network.

Asante Sana !!

=========================================
============ kwa kiswahili =============================

Sisi ni kikundi cha wanafunzi wa shule za sekondari nchini Tanzania kutoka kwa mradi wa Outpeak ambao husaidia wasichana wanaohitaji lakini hufaulu kwa hali ya juu waliopo katika shule ya sekondari.

Tanzania kuna vijana milioni 1.5 wasio shuleni kwa sasa kutokana na vikwazo tofauti kama vifaa vya kutosha vya kusomea, ukosefu wa pads safi na n.k, ambavyo huzuia wasichana kwenda shule na hivyo kuongeza hatari ya umaskini na unyanyasaji wa kijinsia katika siku zijazo.

Suluhisho Letu:
tuliamua kuwawezesha wasichana wenye ufaulu lakini maskini ambao ni katika ngazi ya sekondari kwa kuunda jukwaa la ufadhili (www.outpeak.org) kuwasaidia kuongeza fedha ili kusaidia mahitaji yao ya msingi. Tunashirikisha mradi wao wa biashara ndogo ndogo kwa kutoa mapato na ushauri wa ujasiriamali ili waweze kufadhili familia zao na wao wenyewe na sio kutegemea mchango.

Impact yetu:
Kwa hivyo tumeunga mkono wasichana 6 wenye vifaa vya elimu kwa mwaka mmoja na tunataka kuunda kundi la pili
- Tumeendesha matukio mawili ya fedha ya umati wa watu na kushirikiana na shule 2 tofauti ili kuwasilisha sanduku la mchango wetu na kuwasaidia wasichana wao.
- Tulishinda mtaji wa millioni moja na laki 3 kupata ushindani huo tunatekeleza mradi huu.

Kwa nini:
Tuliamua kuwekeza katika elimu ya shule kwa sababu mhitimu hawezi kupata VVU, kuwa na watoto ambao hufa chini ya umri wa miaka 5 na watainua uchumi wa jamii yake kwa kiasi kikubwa, na baadaye wa taifa

Uhitaji wetu:
Tunakuomba kwa unyenyekevu kutusaidia ili kuongeza fedha kwa ajili ya tiketi za ndege na kusafiri kwenye mashindano mwisho nchini Marekani.
Mwaka huu tulishinda fursa ya kushiriki katika ushindani wa kikanda wa Diamond Challenge ulioandaliwa na Chuo Kikuu cha Dar es salaam, Tanzania na kushinda tuzo ya kwanza, kama washindi wa kikanda tunapaswa kushindana katika ushindani wa mwisho wa kimataifa ambao utafanyika Delaware. MAREKANI. kuanzia 11 Aprili hadi 13 Aprili kwenda na kushindana kwa kipato cha dola 10,000.
http://diamondchallenge.org/
http://www.shakila.co.tz/2018/03/05/diamond-challenge-in-tanzania/

Tunahitaji dola 7000 ambazo zinajumuisha:

- $ 650 kwa kila visa
- $ 6350 kwa gharama za usafiri wa safari ya kurudi kutoka Tanzania hadi Delaware - USA

Tusaidie kumpa msichana waki Tanzania fursa ya elimu nzuri.

Fanya kushiriki kwa mtandao wako.

Asante sana !!

Hakuna taarifa mpya kuhusu kampeni hii kwa sasa

Zimechangwa: 0 TZS
Lengo: 15,000,000 TZS
0.00% Imechangwa
Zimebaki Siku: 0
Wawezeshaji: 0

Michango ya hivi karibuni

Kuwa wa kwanza kuchangia

necta mwitory

  787106744
   nectarichard46@gmail.com
  outpeak.org


the founder of outpeak. org and the ambassador of apps and girls, im also a dog and food lover and a believer

Wanaoongoza

No learderboard at the moment, donate to be the first here.

Namna ya Kuchangia

Kwa Kutumia TIGO PESA

  • piga *150*01#
  • Chagua 4: Lipia Bili
  • Chagua 3: "Ingiza namba ya kampuni"
  • Ingiza namba ya kampuni 150150
  • Ingiza na. ya kumbukumbu 550055
  • Ingiza kiasi TZS
  • Ingiza nenosiri kukamilisha muamala

Kwa Kutumia VODACOM M-PESA

  • Piga *150*00#
  • Chagua 4: LIPA kwa M-Pesa
  • Chagua 4: "Weka namba ya kampuni"
  • Ingiza namba ya kampuni 150150
  • Ingiza na. ya kumbukumbu 550055
  • Ingiza kiasi TZS
  • Ingiza nenosiri kukamilisha muamala
Kwa Kutumia AIRTEL MONEY

  • Piga *150*60#
  • Chagua 5: Lipia Bili
  • Chagua 4: "Weka namba ya kampuni"
  • Ingiza namba ya kampuni 150150
  • Ingiza na. ya kumbukumbu 550055
  • Ingiza kiasi TZS
  • Ingiza nenosiri kukamilisha muamala

Zingatia: Baada ya kukamilisha mchango wako, utapokea UJUMBE mfupi wenye namba ya utambulisho wa mchango wako kutoka WEZESHAsasa. Tafadhali itunze namba hiyo kwani ni siri yako.